
IBM Toshiba SurePOS 700 4900-785 E85 เครื่อง POS
สมบูรณ์ IBM/Toshiba IBM Toshiba SurePOS 700 4900-785 E85 เครื่อง POS POS เทอร์มินัล ระบบ. เครื่อง POS ระดับองค์กรนี้ออกแบบมาเพื่อการทำงานตลอด 24 ชั่วโมงในสภาพแวดล้อมค้าปลีก ร้านอาหาร และธุรกิจบริการ มาพร้อมตัวเครื่องระดับเชิงพาณิชย์ที่แข็งแรง การออกแบบระบายความร้อนอย่างมีประสิทธิภาพ และการเชื่อมต่อ I/O ครบถ้วนสำหรับอุปกรณ์ต่อพ่วง POS มาตรฐาน ใช้งานร่วมกับระบบซีรีส์ 4900-785, SurePOS 700 ได้
คุณสมบัติหลัก
- IBM Toshiba SurePOS 700 4900-785/E85 เครื่อง POS
- อุปกรณ์ของแท้ 100%
- คุณภาพและประสิทธิภาพยอดเยี่ยม
- ความน่าเชื่อถือระดับองค์กรออกแบบมาสำหรับการทำงานค้าปลีก 24/7
- ดีไซน์ระบายความร้อนไร้พัดลมหรือเสียงเบาสำหรับสภาพแวดล้อมเคาน์เตอร์ที่เงียบ
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
| แบรนด์ | IBM / Toshiba |
| สภาพ | ของแท้ดั้งเดิม / รีเฟอร์บิช |
| รุ่นที่ใช้ได้ | 4900-785, SurePOS 700 |
| การรับประกัน | 90 วัน |
| การจัดส่ง | ทั่วโลก (DHL/FedEx/UPS/EMS) |
| โปรเซสเซอร์ | Intel Celeron J1900 2.0GHz Quad-Core |
| หน่วยความจำ | 4GB DDR3L |
| ที่จัดเก็บข้อมูล | 128GB SSD / 500GB HDD |
| รองรับจอแสดงผล | 15" Touchscreen (1024x768) |
| ระบบปฏิบัติการที่รองรับ | Windows 10 IoT / POSReady 7 |
| พอร์ต I/O | 12x USB, 2x RS232, 1x ลิ้นชักเก็บเงิน, VGA, DisplayPort |
| ขนาด | 350 x 360 x 94 mm |
| น้ำหนัก | ประมาณ 6.5 กก. (ตัวเครื่องหลัก) |
| กำลังไฟ | อะแดปเตอร์ภายนอก 180W |
คำอธิบายสินค้า

IBM Toshiba SurePOS 700 4900-785 E85 เครื่อง POS
สมบูรณ์ IBM/Toshiba IBM Toshiba SurePOS 700 4900-785 E85 เครื่อง POS POS เทอร์มินัล ระบบ. เครื่อง POS ระดับองค์กรนี้ออกแบบมาเพื่อการทำงานตลอด 24 ชั่วโมงในสภาพแวดล้อมค้าปลีก ร้านอาหาร และธุรกิจบริการ มาพร้อมตัวเครื่องระดับเชิงพาณิชย์ที่แข็งแรง การออกแบบระบายความร้อนอย่างมีประสิทธิภาพ และการเชื่อมต่อ I/O ครบถ้วนสำหรับอุปกรณ์ต่อพ่วง POS มาตรฐาน ใช้งานร่วมกับระบบซีรีส์ 4900-785, SurePOS 700 ได้
โมเดลที่เข้ากันได้: 4900-785, SurePOS 700
คุณสมบัติและไฮไลต์
- 1IBM Toshiba SurePOS 700 4900-785/E85 เครื่อง POS
- 2อุปกรณ์ของแท้ 100%
- 3คุณภาพและประสิทธิภาพยอดเยี่ยม
- 4ความน่าเชื่อถือระดับองค์กรออกแบบมาสำหรับการทำงานค้าปลีก 24/7
- 5ดีไซน์ระบายความร้อนไร้พัดลมหรือเสียงเบาสำหรับสภาพแวดล้อมเคาน์เตอร์ที่เงียบ
- 6เข้าถึงอุปกรณ์จัดเก็บ หน่วยความจำ และส่วนขยายได้โดยไม่ต้องใช้เครื่องมือ
- 7พอร์ต USB มากกว่า 12 พอร์ต (รวม Powered USB) สำหรับเชื่อมต่ออุปกรณ์ต่อพ่วงครบครัน
- 8เข้ากันได้กับ Windows 10 IoT Enterprise LTSB และ POSReady 7

ทำไมจึงเลือก WenShin Technology
สนใจสินค้านี้หรือไม่
ติดต่อเราสำหรับราคา คำสั่งจำนวนมาก หรือคำถามด้านเทคนิค ทีมของเราตอบสนองในภายในเวลา 12 ชั่วโมง
คำถามที่พบบ่อย
ใช่ เราจำหน่ายทั้งเครื่อง POS รีเฟอร์บิชครบชุดและอะไหล่ซ่อมแยกชิ้น เครื่องทุกเครื่องผ่านการทดสอบอย่างเต็มรูปแบบพร้อมรับประกัน 90 วัน
เครื่อง POS ส่วนใหญ่ของ IBM และ Toshiba รองรับ Windows POSReady 7, Windows 10 IoT Enterprise และ Linux บางรุ่น ตรวจสอบสเปคสำหรับรายละเอียดความเข้ากันได้ของ OS
ได้ เครื่อง IBM SurePOS และ Toshiba TCx ส่วนใหญ่สามารถอัพเกรด RAM และพื้นที่เก็บข้อมูลได้ เรามีโมดูลหน่วยความจำ DDR3/DDR4 และ SSD M.2/2.5 นิ้วที่เข้ากันได้




